இதனால் சகலமானவர்களுக்கும்…

அம்மா அப்பா தாத்தா பாட்டி அண்ணன் அக்கா தம்பி தங்கச்சி பெரியம்மா பெரியப்பா சித்தப்பா சித்தி மாமா மாமி மாமனாரு மாமியாரு கொழுந்தனாரு கொழுந்தியாளு நாத்தானாரு அத்தான் அத்தை ஒண்ணு விட்ட சகோதரன் ஒண்ணாங்கிளாஸ் தோழி மகன் மருமகன் மருமகள் மகள் பேத்தி பேரன் பூட்டன் பூட்டி எதிர்வீட்டுக்காரரு பக்கத்துவீட்டு ஆண்ட்டி, தொப்பையுள்ள அங்கிள்… மற்றும் நம் உறவினர்களெல்லாம் வயசு வித்தியாசமில்லாம, கண்டிப்பா கேட்க வேண்டிய நிகழ்ச்சி ஒண்ணு வரப்போகுது.

வேறெங்க? கிழக்கு பாட்காஸ்ட் நிகழ்ச்சி – ஆஹா 91.9 எஃப். எம்லதான். வர்ற ஞாயித்துக்கிழமை (செப்டெம்பர் 6, 2009) பகல் 12.00 முதல் 1.00 மணி. பேசப்போறவங்க அருணா ஷ்யாம். இவங்க ஒரு டயட்டீசியன். நிகழ்ச்சியோட டாபிக் டயட்.

எது டயட்? எதெல்லாம் டயட் இல்லை? எது சத்தான உணவு? குழந்தைங்களுக்கு நோய் எதிர்ப்பு சக்தி கொடுக்குற உணவு என்னென்ன? கர்ப்பிணிகள், தாய்மார்களுக்கான டயட் என்ன? வயசானவங்களுக்கான சாப்பாட்டு முறை என்ன? எந்தெந்த நோயாளிகள் எது எதை சாப்பிடணும், தவிர்க்கணும்? வாலிப வயசுல கட்டிளங்காளைகளும் ஸீரோ சைஸ் ஃபிகர்களும் – என்ன மாதிரியான டயட்டை கடைபிடிக்கலாம்? இன்னும் நிறைய விஷயங்கள் இந்த நிகழ்ச்சில வரப்போகுது.

ஆகவே அம்மா அப்பா தாத்தா பாட்டி அண்ணன் அக்கா தம்பி தங்கச்சி பெரியம்மா பெரியப்பா சித்தப்பா சித்தி………………

Leave a Comment